Commander City Forum Commander City

Facebook
จำนวนผู้เข้าชม

• ธันวาคม 12, 2017, 01:11:19 pm
  • ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง

ข่าว:

Version 2 Started: June 17, 2010 * ไม่ Login ดูบ้างรูปไม่ได้นะตัวเอง
   * กิจกรรมเข้าจังหวะเร็วๆนี้ โปรดเตรียมร่างกายให้พร้อม     
   *16-20 เม.ย.58 ทริปใต้ สุราษ-ภูเก็ต-ชุมพร
   *Coming Soon...
   *Coming Soon...

ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อจ้าวอุ ณ.เชียงใหม่โดนแทง  (อ่าน 7889 ครั้ง)

อุ ณ.เชียงใหม่จ๊าว

• Harley-Davidson
  • Hit the road......!!!!!! And come back alive.....
    • BikerBong
Re: เมื่อจ้าวอุ ณ.เชียงใหม่โดนแทง
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2010, 04:46:06 pm »

พี่จุ้ยคงนึกว่าผมเป็นโรคเบาหวานหรือเป็นพวกเสพติดความเจ็บปวดแน่เลย พอเห็นเราไม่ร้องก็บดใหญ่ จะได้พักก็ตอนผสมสี โอยยยย  จะตายเอา

• Hit the road......!!!!!! And come back alive.....
    • BikerBong
Re: เมื่อจ้าวอุ ณ.เชียงใหม่โดนแทง
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2010, 04:51:21 pm »

โอ้โห พอส่องกระจกแล้วภูมิใจมั๊กๆ แจ่มจริงๆ พี่จุ้ยบอกว่าที่จริงแค่นี้ก็สวยแล้วนะ แต่ถ้าให้สวยกว่านี้ต้องเติมสีขาวอีกหน่อย แต่ถ้าทนเจ็บไม่ไหวก็พอก่อนแล้วกัน......แหมๆๆๆๆๆๆ  มีหรือจะกลัว กลัวก็อายเค้าดิ หม่ะ พี่ ต่อเลย

• BikerBong
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2010, 06:46:46 pm »

ใช้เวลาไปเท่าไหร่ก็ลืมจะนับ เสร็จแล้วไปทานข้าวต่อ ตอนแรกว่าจะเข้าไป  Rider แต่ทำไมมันรู้สึกหมดเรี่ยวหมดแรงก็ไม่รู้ ม่ายหวายแล้ว นอนโรงแรมใกล้สุดละกัน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 20, 2010, 11:57:50 am โดย อุ ณ.เชียงใหม่จ๊าว »

• BikerBong
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2010, 06:51:31 pm »

แล้วก็เริ่มรักษาแผลกันตามระเบียบ

• BikerBong
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2010, 07:00:19 pm »

ไม่รู้ว่าเข้านอนกี่โมงเหมือนกันเพราะเพลียมาก ตกใจตื่นขึ้นมาตอนตีห้า หิวน้ำมากเลยลุกจากที่นอนมาหาน้ำเย็นๆดื่ม เสร็จเรียบร้อยก็พุ่งลงที่นอน  เท่านั้นและ รู้สึกมันย้อนกลับมาแรงมาก ทีแรกก็กลั้นไว้  แต่ซักพักก็ไม่ไหวละ วิ่งไปห้องน้ำ  อวกออกมาหมดเลย  งงมากเป็นไรว๊ะเนี่ย  สงกะสัยร่างการมันช๊อกเข็มแฮะ  อ่อนแป้งจริงๆเลยเรา

• BikerBong
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2010, 07:03:57 pm »

ตื่นขึ้นมาตอนสายๆพร้อมกับอาการปวดเอวเล็กน้อย เนื่องจากจะพลิกขวาก็ติดเฝือกพลิกซ้ายก็เจ็บแผล หาเรื่องแท้ๆ เก็บข้าวของเสร็จก็ไปหาลูกพี่ให้ลงของให้ซะหน่อย

• BikerBong
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2010, 07:13:03 pm »

สุดท้ายนี้ก็ขอขอบพระคุณพี่จุ้ย ซาฟาเป็นอย่างสูงสำหรับช้างเชือกที่สวยที่สุดในชีวิตผม ขอบคุณเมียสุดที่รักที่ให้กำลังใจและอยู่เคียงข้างตลอดเวลา (หลับรอ)

ขอบคุณพี่กุ้งสำหรับคำแนะนำให้สักแบบลงสี ขอบคุณพี่ไมค์ที่ตัดกำลังใจกันจนนาทีสุดท้าย "เฮ้ยพี่อุ มันเจ็บมากนะ....นี่มันลบไม่ได้นะ......นี่พี่อุถ้าตอนนั้นผมคิดให้ดีกว่านี้นะ ผมไม่สักหรอก.....เฮ้ย คิดดีแล้วเหรอพี่อุ....ฯลฯ...."ถ้าคิดดีก็ไม่สักหรอกพี่ นี่เพราะไม่ได้คิดไง 5555555555555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 20, 2010, 01:55:33 am โดย อุ ณ.เชียงใหม่จ๊าว »

แจ๊ค SM แห่งเมืองภารตะ

• ถ้าคิดว่าที่คุณอยู่นั้นแย่แล้ว ให้ลองมาอินเดียครับ
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2010, 10:35:20 pm »

สวยงามครับพี่อุ แต่บรรยายสะน่ากลัวเลย แล้วอย่างนี้คนที่คิดจะสักเขาจะกล้าเหรอครับ  :'( :'( :'( :'(
สองล้อ  พอเพียง  ชีวิตที่ เพียงพอ

จุ้ยซาฟา

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2010, 12:00:23 am »

ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ บรรยายซะน่ากลัวเลยอิอิ แต่ก็ว่าจะมาต่ออีกชิมิ ลับเข็มนับวันรอแล้วครับพี่อุ แสดงว่าพี่อุเป็นคนความจำดีมากผมเห็นภาพวิธีการลอกเทปปิดแผลของพี่อุ น้อยคนจะทำใด้ถูกวิธีอย่างพี่ ต้องขอขอบคุณพี่อุเช่นกันครับพี่ที่มาให้แทงซะเลือดดำกระฉูดเลย ผมเห็นพี่ไม่บ่นซักคำเลยเพลินไปหน่อยนึกว่าพี่ไม่เจ็บต้องขออภัยด้วยครับอิอิ คราวหน้าแก้ตัวใหม่ครับพี่ ;D ;D

จิ้น ปลาฉลาม

• ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง ถ้า คนไทยหันมาฆ่ากันเอง จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2010, 08:54:53 am »

ระวังอย่าโดนน้ำนะคัฟ ;)

• BikerBong
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2010, 12:02:50 pm »

สวยงามครับพี่อุ แต่บรรยายสะน่ากลัวเลย แล้วอย่างนี้คนที่คิดจะสักเขาจะกล้าเหรอครับ  :'( :'( :'( :'(
อย่าไปกลัวครับพี่ ใช้วิธีผมไง ไม่ต้องคิด ทำไปเลย....... ;D ;D ;D

• BikerBong
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2010, 12:08:18 pm »

ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ บรรยายซะน่ากลัวเลยอิอิ แต่ก็ว่าจะมาต่ออีกชิมิ ลับเข็มนับวันรอแล้วครับพี่อุ แสดงว่าพี่อุเป็นคนความจำดีมากผมเห็นภาพวิธีการลอกเทปปิดแผลของพี่อุ น้อยคนจะทำใด้ถูกวิธีอย่างพี่ ต้องขอขอบคุณพี่อุเช่นกันครับพี่ที่มาให้แทงซะเลือดดำกระฉูดเลย ผมเห็นพี่ไม่บ่นซักคำเลยเพลินไปหน่อยนึกว่าพี่ไม่เจ็บต้องขออภัยด้วยครับอิอิ คราวหน้าแก้ตัวใหม่ครับพี่ ;D ;D
ขอบพระคุณพี่จุ้ยอีกครั้งครับสำหรับความห่วงใย ไอ้ที่ผมลอกเทปถูกวิธีไม่ใช้เพราะความจำดีอะไรอย่างนั้นหรอกครับ แต่เพราะกลัวเจ็บล้วนๆเลย แล้วที่เห็นว่าเงียบๆไม่บ่นซักคำ คือผมช๊อกตาตั้งอยู่ไงครับพี่ 555555 :'( :'( :'( :'(

• BikerBong
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2010, 12:11:07 pm »

ทีอย่างนี้ทำมาเป็นห่วง ตอนโชว์แผลให้ดูเล่นเอาซองเอกสารตีป๊าบๆ เจ็บนะเฟ้ยยยยยย :o :o :o :o

น้องหนุ่ม สาวกหูเหล็ก

• remember only death is real !
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2010, 01:53:26 pm »

ทีอย่างนี้ทำมาเป็นห่วง ตอนโชว์แผลให้ดูเล่นเอาซองเอกสารตีป๊าบๆ เจ็บนะเฟ้ยยยยยย :o :o :o :o

พี่อุ แถวใต้เขาเรียกว่า ลงของครับ ;D ;D
remember only death is real !

หรั่ง ออสเตรเลียยยยยยย

• สิ่งที่ฉันเป็น
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 05:43:53 pm »

เห็นนิ่งๆแอบใช้ยาชาป่าวววพี่อุ...อิอิ ;D ;D ;D

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.235 วินาที กับ 22 คำสั่ง